กำลังโหลด...
ระบบไม่สามารถดำเนินการได้ในขณะนี้ โปรดลองใหม่อีกครั้งในภายหลัง
การอ้างอิงต่อปี
การอ้างอิงซ้ำกัน
บทความต่อไปนี้รวมอยู่ใน Scholar จำนวน
การอ้างอิงที่รวมเข้าด้วยกัน
ของบทความเหล่านี้จะนับเฉพาะบทความแรกเท่านั้น
การอ้างอิงที่รวมเข้าด้วยกัน
จำนวน "อ้างอิงโดย" นี้รวมถึงการอ้างอิงไปยังบทความต่อไปนี้ใน Scholar บทความที่ทำเครื่องหมาย
*
อาจต่างจากบทความนั้นในโปรไฟล์
เพิ่มผู้เขียนร่วม
ผู้เขียนร่วม
ติดตาม
บทความใหม่โดยผู้เขียนคนนี้
การอ้างอิงใหม่สำหรับผู้เขียนคนนี้
บทความใหม่ที่เกี่ยวข้องกับงานวิจัยของผู้เขียนคนนี้
ที่อยู่อีเมลที่ใช้รับข้อมูลอัปเดต
เสร็จสิ้น
โปรไฟล์ของฉัน
ห้องสมุดของฉัน
เมตริก
การแจ้งเตือน
การตั้งค่า
ลงชื่อเข้าสู่ระบบ
ลงชื่อเข้าสู่ระบบ
รับโปรไฟล์ของฉันเอง
อ้างโดย
ทั้งหมด
ตั้งแต่ปี 2020
การอ้างอิง
2
2
ดัชนี h
1
1
ดัชนี i10
0
0
ผู้เขียนร่วม
Abdul-Aziz Yakubu
Howard University
ยืนยันอีเมลแล้วที่ howard.edu
Hermane Mambili Mamboundou
Lecturer in Mathematics, University of KwaZulu-Natal
ยืนยันอีเมลแล้วที่ aims.ac.za
ติดตาม
Mohamed Ladib
PhD student in Applied Mathematics, University Sultan Mouley Slimane
ยืนยันอีเมลแล้วที่ usms.ma
Mathematical Modelling
Mathematical Epidemiology
Ordinary differential equations
Semigroups
บทความ
อ้างโดย
ผู้เขียนร่วม
ชื่อ
จัดเรียง
เรียงตามการอ้างอิง
เรียงตามปี
เรียงตามชื่อ
อ้างโดย
อ้างโดย
ปี
Mathematical modeling of contact tracing and stability analysis to inform its impact on disease outbreaks; an application to COVID-19
M Ladib, A Ouhinou, AA Yakubu
Infectious Disease Modelling 9 (2), 329-353
, 2024
2
2024
Mathematical analysis of the spatiotemporal concentration of growth inhibitory factor in multicellular spheroids tumour
M Ladib, H Mambili-Mamboundou, A Ouhinou
Discrete and Continuous Dynamical Systems-S 18 (1), 182-196
, 2025
2025
ระบบไม่สามารถดำเนินการได้ในขณะนี้ โปรดลองใหม่อีกครั้งในภายหลัง
บทความ 1–2
แสดงเพิ่มเติม
ความเป็นส่วนตัว
ข้อกำหนด
ความช่วยเหลือ
เกี่ยวกับ Scholar
ศูนย์ช่วยเหลือของ Search